Gabatarwa ga yanayin sarrafawa da fasalulluka na kayan aiki na gadajen likitancin lantarki

Labarai

Gadaje na likitanci na lantarki samfuri ne na likita da ba makawa don dawo da haƙuri saboda dacewa da suke kawo wa marasa lafiya da ma'aikatan lafiya. A gaskiya ma, ƙimar aikin gadon likita ba za a iya misalta shi ba. Dole ne mutane da yawa su so su san shi sosai! Don wannan, edita ya taƙaita abubuwan da ke gaba game da yadda gadaje na likita ke kawo sauƙi ga kowa? Ina fatan za ku yi sha'awar ilimin da ya dace game da halaye na gadaje na likita na lantarki! An yi amfani da bayanan fasaha daga "Taishan Industrial Development Group Co., Ltd."

https://taishaninc.com/

Da farko, bari mu kalli hanyoyin sarrafawa guda biyu na gadon likitancin lantarki:

Takardun ƙarfe na gadon likitancin lantarki an yi shi da bakin karfe, mai tsatsa, kuma mai sauƙin tsaftacewa. Yana da ginannen baturi mai caji kuma yana iya aiki na tsawon kwanaki 15 akan cikakken caji. Gadojin likitancin lantarki yana da hanyoyin sarrafawa guda biyu: mai kula da hannu da kwamitin kulawa, wanda zai iya amsawa da sauri zuwa ga gaggawa. , Mai kula da gadon likita na lantarki yana kulle ta atomatik a cikin minti 1 don guje wa rashin aiki.

Kore ta na'urar hydraulic, gadon likita na lantarki don sauƙin motsi da kwanciyar hankali kullewa / buɗe iko na kujerun kulle, zaɓuɓɓuka da yawa, tsawaita kewayon aikace-aikacen aiki, masana'anta mai inganci don gadon likitanci, mai dorewa, mai sauƙin tsaftacewa, kayan aiki mai kyau, amintaccen sake saitin dannawa ɗaya bayan tiyata, mai sauƙin sarrafa gadon likita a kwance.

Gadon likitancin lantarki yana da hanyoyin sarrafawa guda biyu, mai kula da hannu da kwamitin kulawa, waɗanda ke amsa gaggawa ga gaggawa. Mai kula da gadon likita na lantarki yana kulle ta atomatik a cikin minti 1 don guje wa rashin aiki. Wannan kuma shine babban aikinsa. Yanayin kulawa na gadaje likitan lantarki koyaushe ana mutunta shi sosai.

Lantarki likita gado

https://taishaninc.com/

Siffofin asali na gadajen likitancin lantarki:

(1) Duk ayyukan gadon likitancin lantarki ana sarrafa su ta lantarki.

(2) Ana iya sanye shi da na'ura mai ramut na waya ko na'urar ramut mara waya ta infrared tare da kewayon sarrafawa har zuwa 18m. Hakanan ana iya sanye shi da sashin kula da ƙafa don sauƙaƙe daidaitawa kai tsaye ta wurin likitan fiɗa.

(3) Yana da aminci mai ƙarfi kuma an sanye shi da kwamitin kula da gaggawa mai zaman kansa. Lokacin da waya ko mara waya ta ramut ta kasa, za a iya kunna kwamitin kula da gaggawa don kammala gyare-gyare daban-daban na matsayi na jiki. Katifar iska mai jujjuyawa ta atomatik da gadon jinya mai aiki da hannu sun bambanta. Kuna buƙatar ƙara screws tsakanin kafafun gado da jikin gado da kanku, sannan ku saka allon kai, allon ƙafa da masu gadi na ado a bangarorin biyu na gado a cikin gado.

(4) Gidan gadon yana da batir mai caji wanda za'a iya caji da sauri, kuma ƙarfinsa na iya ɗaukar tsawon wata ɗaya na buƙatar tiyata.https://taishaninc.com/


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2023