Ayyukan tebur na aikin tiyata na lantarki

Labarai

Wannan labarin yana gabatar da ayyuka na tebur na aikin tiyata na lantarki. Fasahar watsa wutar lantarki da aka yi amfani da ita a cikin teburan aikin tiyata na lantarki yana da fa'ida mafi girma idan aka kwatanta da fasahar tura sandar lantarki ta gargajiya. Teburin aikin tiyata yana tafiya cikin sauƙi, yana da ɗorewa, yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mafi girma, tsawon rayuwar sabis, kuma yana rage farashin kulawa,
Tsarin hydraulic na lantarki yana samun haɓaka mai santsi, karkatarwa da sauran motsi na gado ta hanyar sarrafawa, guje wa yiwuwar girgiza abin girgiza sandar tura wutar lantarki da samar da kwanciyar hankali da aminci ga aikin tiyata.

Kwancen tiyata
Teburin aikin tiyata na hydraulic na lantarki zai iya jure wa marasa lafiya nauyi kuma ya dace da buƙatun fiɗa masu rikitarwa. Hakanan ana rarraba teburan aikin tiyata na lantarki na lantarki zuwa halaye daban-daban na aiki, waɗanda za'a iya zaɓa bisa ga buƙatun amfani.
T-dimbin tushe cikakken tebur na tiyata
Yin amfani da ƙirar tushe mai siffar T, tsarin yana da kwanciyar hankali, tare da nauyin ɗaukar nauyi har zuwa 350kg, wanda ya dace da nau'o'in tiyata daban-daban. Katifa mai soso na ƙwaƙwalwar ajiya yana ba da tallafi mai daɗi da kayan gyarawa. Ya dace da cibiyoyin kiwon lafiya tare da matsananciyar kasafin kuɗi amma buƙatu daban-daban, masu iya yin sassauci ga yanayin aikin tiyata daban-daban.
Ƙarshen ginshiƙi gadon tiyata
Halin ƙirar ginshiƙin eccentric shine cewa ginshiƙi yana a gefe ɗaya a ƙasan farantin gado na tiyata. Ba kamar tsarin ginshiƙi na tsakiya na gadaje na tiyata na al'ada ba, gadon tiyata yana da matakan daidaitacce guda biyu: matakin huɗu da matakin biyar, don saduwa da buƙatun tiyata daban-daban. Faranti na kai da ƙafa suna ɗaukar saurin shigarwa da ƙirar cirewa, sauƙaƙe tsarin shirye-shiryen tiyata da haɓaka ingantaccen aikin tiyata. Musamman dacewa da aikin tiyata waɗanda ke buƙatar sararin hangen nesa, musamman aikin tiyata na orthopedic waɗanda ke buƙatar hangen nesa na ciki.

Tebur na aikin tiyata na lantarki
Ultra bakin ciki tushe carbon fiber hangen nesa tebur tebur
Ƙididdigar tushe mai zurfi mai zurfi tare da 1.2m carbon fiber board yana samar da kyakkyawan sakamako na hangen nesa, wanda ya dace da aikin tiyata wanda ke buƙatar hangen nesa na ciki, irin su tiyata na kashin baya, maye gurbin haɗin gwiwa, da dai sauransu. farantin baya na gadon tiyata na al'ada, yana sauƙaƙa daidaitawa daidai da buƙatun tiyata daban-daban.
Ya dace da tiyata waɗanda ke buƙatar duban zobe da fluoroscopy yayin tiyata, ba tare da toshe ƙarfe ba a farantin carbon, ƙirar ƙira, da daidaitawa daidai gwargwadon bukatun tiyata.


Lokacin aikawa: Yuli-26-2024