Babban ƙarfi PP Saƙa Geotextile don Hanya

samfur

Babban ƙarfi PP Saƙa Geotextile don Hanya

PP saƙa geotextile babban ƙarfi PP saƙa geotextile don gina hanya

50000 - 99999 murabba'in Mita: $0.78>=100000 murabba'in Mitoci: $0.75


 • Misali:

  $1.00/Mitar murabba'i |Mita murabba'i 1 (Oda Min.)

 • Lokacin Jagora:
  Yawan (Mitoci masu murabba'i) 1-50000 50001-10000 > 100000
  Est.Lokaci (kwanaki) 15 25 Don a yi shawarwari
 • Keɓancewa:

  Tambarin Musamman (Min. Order: 50000 Square Mita)

  Marufi na musamman (Min. Order: 50000 Square Mita)

 • Jirgin ruwa:

  Taimakawa jigilar kayayyaki Teku

 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Dubawa

  Cikakken Bayani

  Garanti BABU
  Bayan-sayar Sabis Goyon bayan fasaha na kan layi, Shigar da Kansite
  Ƙarfin Magani na Project zane mai hoto, ƙirar ƙirar 3D
  Aikace-aikace Waje, Hanyoyi, layin dogo, ayyukan gandun daji, da sauransu.
  Salon Zane Babu
  Wurin Asalin Shandong, China
  Lambar Samfura saƙa geotextile
  Nau'in Geotextile Saƙa Geotextiles
  Nau'in Geotextiles
  Launi Baƙar fata
  Sunan samfur Saƙa PP Geotextiles Fabric
  Kayan abu Short Polyester Fiber
  Mabuɗin kalma PP Saƙa Geotextile
  Tsawon 50-100m/mirgiza (a Neman)
  Nisa 1-6m
  Suna PP Woven Film Geotextile
  Amfani Tsarin Kariya gangaren Muhalli, da dai sauransu

  Ikon Ƙarfafawa:600000 Mita murabba'i/Mitoci murabba'i a kowane wata

  Marufi & Bayarwa

  Cikakkun bayanai:shirya da jigilar kaya bisa ga buƙatarku
  Port:Qingdao

  Cikakken Bayani

  Babban ƙarfi PP saƙa geotextile don gina hanya
  PP Woven Geotextile an yi shi da zaren polypropylene budurwa.polypropylene saƙa geotextile ana saƙa kuma an haɗa shi ta hanyar layi ɗaya (ko yarn tef) tare da injunan saƙa da fasaha daban-daban don saƙa warps da saƙa zuwa siffa mai yadi tare da kauri daban-daban da ƙarancin ƙarfi bisa ga aikace-aikace daban-daban.pp saƙa geotextile yana da ƙarfi sosai.Saƙa geotextile yana da ɗan ƙaramin nauyi a nauyi, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarami mai tsayi da kwanciyar hankali.Ana amfani da shi sosai a tituna, pavements, titin jirgin ƙasa, gine-gine da aikin kiyaye ruwa.
  High ruwa permeability
  Geotextile na warp-saƙa yana da ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin ƙarfi, nakasar iri ɗaya a tsaye da a kwance, babba.
  Ƙarfin hawaye, kyakkyawan juriya na lalacewa, ƙarancin ruwa mai ƙarfi, da juriya mai ƙarfi.
  Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi;
  UV Resistant;
  low elongation

  Siffar geotextile da aka saka ta PP ita ce mahadar warp da saƙa ba a lanƙwasa ba, kuma kowanne yana cikin madaidaiciyar yanayi.Haɗa biyun da ƙarfi, na iya zama mafi daidaituwa da daidaitawa, jure wa sojojin waje, rarraba damuwa.

  samfur
  samfur

  Ƙayyadaddun bayanai

  Model Project

  M-40 M-60 M-80 U-40 U-60 U-80

  Ƙarfin ƙarfi (KN / m)

  A tsaye 40 60 80 40 60 80
  A kwance 40 50 70 40 50 70
   

  Tsawaita(%)

  A tsaye 20 4
  A kwance 20 4
  Ƙarfin hawaye (KN / m) 1.75 1.85 1.95 1.75 1.85 1.95
  Nau'in mahadi

  Ginin sakar warp

  Permeability coefficient

  Ku*(10-1——10-3);K=1.0-9.9

  Daidai girman pore

  0.07-0.2

  Jawabi M--- Ƙarfin polyester warp ɗin da aka saƙa haɗe-haɗe na geotextile U---Glass fiber warp saƙa mai hadewar geotextile

  Aikace-aikacen samfur

  PP Geotextile
  Don manyan hanyoyin mota, titin jirgin ƙasa, filayen jirgin sama, da sauran abubuwan haɓaka hanyoyin;

  PP Geotextile
  Domin kula da tsohuwar hanya;Don ƙarfafa subgrade.

  aikace-aikace
  aikace-aikace

  PP Geotextile
  Project Project kamar taushi tushe jiyya, gangara kariya, hanya surface antireflection tsarin Layer, magudanar ruwa tsarin, greenbelt.

  PP Geotextile
  Aikin kiyaye ruwa kamar bakin kogi, kare madatsun ruwa, ban ruwa na karkatar da ruwa;aikin magudanar ruwa da aikin haɓakawa, Cika jakunkunan yashi.

  aikace-aikace
  aikace-aikace

 • Na baya:
 • Na gaba: