-
Me kuka sani game da rawar da ke tafe?
Geocell, wanda kuma aka sani da tantanin saƙar zuma, abu ne na tsarin cibiyar sadarwa mai girma uku. Yawanci ana amfani da shi don ƙarfafa shingen babbar hanya. Hakanan ana iya amfani dashi don kariyar gangara, ƙarfafa ƙasa, da kore. Bayan haka, Geocell ya sami karbuwa sosai a cikin ƙasashe da yawa a kusa da ...Kara karantawa -
Shin an warware matsalar jinya tare da gadon kulawa?
Cututtukan nakasassu da nakasassu sau da yawa suna buƙatar hutu na dogon lokaci, don haka a ƙarƙashin aikin nauyi, baya da gindin majiyyaci za su kasance cikin matsi na dogon lokaci, wanda zai haifar da ciwon gado. Maganin gargajiya shine ga ma'aikatan jinya ko 'yan uwa su yawaita birgima, amma wannan...Kara karantawa -
Me yasa ya wajaba don tsaftace murfin aluminum da kyau?
Akwai nau'i biyu na shigarwa da hanyoyin gyarawa don faranti na launi na launi: shiga da ɓoye. Gyaran shigar ciki ita ce hanyar da aka fi amfani da ita wajen sanya farantin karfe masu launi a kan rufi da bango, wato yin amfani da screws ko rivets don gyara farantin karfen launi a kan su ...Kara karantawa -
Menene tsari da aikin nadi akan gadon jinya?
Juya gadon jinya na iya taimaka wa marasa lafiya su zauna a gefensu, lanƙwasa ƙananan gaɓoɓinsu, da sauke kumburi. Ya dace da kulawa da kai da kuma gyara majinyata daban-daban na gado, zai iya rage ƙarfin jinya na ma'aikatan kiwon lafiya kuma sabon kayan aikin jinya ne. Babban...Kara karantawa -
Matsayin geotextile
1: Keɓewa Yi amfani da gajeriyar allurar fiber fiber da aka buga geotextile don ware kayan gini tare da kaddarorin jiki daban-daban (kamar girman barbashi, rarrabawa, daidaito, da yawa), kamar barbashi ƙasa da yashi, ƙasa da kankare. Tabbatar cewa abubuwa biyu ko fiye ba su ɓace ko ...Kara karantawa -
Wanne zaka zaba lokacin siyan gadon kulawa? Wadanne ayyuka yake da shi?
Idan mutum yana buƙatar zama a gado saboda rashin lafiya ko haɗari, kamar asibiti da komawa gida don samun waraka, karaya, da dai sauransu, yana da matukar dacewa don zaɓar gadon jinya mai dacewa. Samun ikon taimaka musu su rayu da kansu da kula da su kuma yana iya rage wasu nauyi, b...Kara karantawa -
Nawa kuka sani game da halaye da halayen faranti na galvanized karfe?
Galvanized karfe takardar nau'in kayan gini ne wanda mutane da yawa za su zaɓa su saya. Lokacin zabar galvanized karfe takardar, mutane za su kula da halaye da halaye. To, menene halaye na galvanized karfe takardar? Menene halayen ga...Kara karantawa -
Amfani da Halayen Geotextiles
Geotextile, wanda kuma aka sani da geotextile, abu ne na geosynthetic mai yuwuwa wanda aka yi daga zaruruwan roba ta hanyar naushin allura ko saƙa. Geotextile yana ɗaya daga cikin sabbin kayan aikin geosynthetics, kuma samfurin da aka gama yana cikin nau'in zane, tare da faɗin mita 4-6 da tsayin 50-100 ...Kara karantawa -
Amfani da Halayen Rolls Rufe Launi
Rubutun launi samfuri ne da aka yi daga takardar galvanized da sauran kayan ƙasa, waɗanda ke fuskantar riga-kafin jiyya (ƙasa sinadarai da jiyya na jujjuya sinadarai), shafa fenti ɗaya ko da yawa na Organic fenti a saman, sannan a gasa da ƙarfi. Kuna iya zaɓar nau'ikan o...Kara karantawa -
HDPE anti-seepage membrane yana da ƙarfin haɓaka haɓakar thermal
HDPE anti-seepage membrane yana da karfi thermal fadada halaye HDPE anti-seepage membrane yana da karfi thermal fadada halaye. Fadada layin layi zai ƙaru ko rage tsawon shugabanci na kowane dogon membrane 100m da 14cm lokacin da zafin jiki ya ƙaru ko raguwa da 100 ℃ ...Kara karantawa -
Menene hanyar amfani da gadon jinya?
1. Jiki daidaitawa na reno gado: rike shugaban matsayi iko rike tam, saki da kai kulle na iska spring, mika ta piston sanda, da kuma fitar da shugaban matsayi gado surface zuwa tashi sannu a hankali. Lokacin tashi zuwa kusurwar da ake so, saki hannun kuma za a kulle saman gado a t ...Kara karantawa -
Wadanne matakai ya kamata a ɗauka yayin shigar da alluna masu rufi?
Ya kamata a ba da kulawa ta musamman ga abubuwan da ke gaba yayin aiwatar da tsarin shigarwa na allunan masu launi (1) saman ɗigon tallafi dole ne ya kasance a kan jirgin guda ɗaya, kuma ana iya daidaita matsayinsa ta hanyar bugawa ko shakatawa bisa ga ainihin halin da ake ciki. Ba a yarda kai tsaye str...Kara karantawa