Kuna buƙatar bayyanawa game da ƴan mahimman bayanai lokacin zabar fitilar mara inuwa

Labarai

1. Bincika girman dakin tiyata na asibiti, nau'in tiyata, da yawan amfani da aikin tiyata
Idan babban aikin tiyata ne tare da babban filin aiki da yawan amfani da tiyata, to.Nau'in ratayefitilar kai biyu mara inuwashine mafi kyawun zaɓi, tare da hanyoyi masu yawa don amfani guda ɗaya da saurin sauyawa.Yana da babban kewayon juyawa kuma ya dace da rikitattun buƙatun tiyata daban-daban.Don ƙananan dakunan aiki da cibiyoyin kiwon lafiya, ƙarƙashin tasirin ƙarar tiyata da sararin samaniya, ana iya zaɓar fitilun kai ɗaya mara inuwa.Za'a iya shigar da fitilun kai guda ɗaya mara inuwa a tsaye ko rataye ta hanyar ɗora bango.Akwai hanyoyi daban-daban, kuma farashin ya kusan kusan rabin rahusa idan aka kwatanta da kai biyu, ya danganta da nau'in tiyata da daidaitawar wurin tiyata don zaɓar matsayi.

fitilar inuwa
2. Categories nafitilu marasa inuwa
Gabaɗaya akwai nau'ikan guda biyu: LED fitilun inuwa marasa inuwa da halogenfitilu marasa inuwa.Fitilolin da ba su da inuwa Halogen ba su da tsada, amma hasararsu ita ce, suna da zafi mai yawa kuma suna buƙatar maye gurbin kwararan fitila akai-akai, waɗanda kayan gyara ne.
Idan aka kwatanta da fitilu marasa inuwa na halogen, fitilu marasa inuwa na LED sune babban ƙarfi a cikin maye gurbin kasuwa.Idan aka kwatanta da halogen, fitilu marasa inuwa na LED suna da ƙananan samar da zafi, barga masu haske, adadi mai yawa na kwararan fitila, da naúrar sarrafawa daban.Ko da kwan fitila yayi kuskure, ba zai shafi aikin ba kuma yana da ƙarfin hana tsangwama.Tushen hasken sanyi suna da tsawon rayuwar sabis, amma farashin su ya fi girma idan aka kwatanta da halogens.


Lokacin aikawa: Jul-12-2023